Suluhisho zetu zinatambuliwa sana na zinaaminika na wateja na zitakidhi mahitaji ya kifedha na kijamii yanayobadilika kila mara kwa Bei Bora kwa Mtindo wa China wa P-Audio 15″ Spika za Vipuri vya Spika, Karibu kuzungumza nasi ikiwa utavutiwa na suluhisho letu, tutakupa bei ya ziada ya Qality na lebo ya Bei.
Suluhisho zetu zinatambuliwa sana na kutegemewa na wateja na zitakidhi mahitaji ya kifedha na kijamii yanayobadilika kila mara kwaBei ya vipuri vya Fremu ya PA ya China na Spika ya PA, Huku muunganiko wa uchumi wa dunia ukileta changamoto na fursa kwa tasnia ya xxx, kampuni yetu, kwa kuendeleza ushirikiano wetu, ubora kwanza, uvumbuzi na manufaa ya pande zote, ina ujasiri wa kutosha kuwapa wateja wetu suluhisho zinazofaa, bei ya ushindani na huduma nzuri, na kujenga mustakabali mzuri zaidi chini ya roho ya hali ya juu, ya haraka, na imara pamoja na marafiki zetu kwa kuendeleza nidhamu yetu.
Wakati-1
Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha safu ya chini, Raki ya kikapu cha kusafisha safu ya chini, Kikapu cha moduli ya safu ya chini,
Imewekwa kwenye mashine ya kuosha yenye safu moja, mbili au tatu, imewekwa katika moduli tofauti za sindano, vyombo vya glasi vya maabara vinavyoweza kutumika tena, kauri, plastiki, chuma cha pua na kadhalika.
| Nyenzo | 316LSchuma cha pua |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kizungushio cha shughuli | Nane |
| Kidhibiti cha nafasi | Mbili |
| Kiharusi cha kuvuta fremu ya kikapu kwa kusukuma | 550mm |
| Kipenyo cha kiolesura cha haraka | 32mm |
Raki ya kikapu yenye muunganisho wa moduli
Chumba cha kusafisha cha kuingiza na kuvuta kwa mkono na cha kutolea nje
Imewekwa kwenye miongozo yote miwili ya chuma cha pua
Chomeka haraka njia ya kuingilia maji, safisha maji kutoka nyuma ya mwongozo wa chumba hadi kila moduli ya sindano
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 158mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 528mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 566mm |
| Uzito Halisi | Kilo 3 |