Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha sindano, Raki ya kikapu cha kusafisha sindano, Moduli ya sindano
inaweza kubeba pipette za vipande 56, mirija ya sentrifuge ya vipande 56, mirija ya majaribio, chupa tupu ya juu, n.k.
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kipenyo cha kiolesura cha haraka | 32mm |
| Pua ya sindano | ф2.5mmxH110mm |
| Idadi ya nozeli | Vipande 112 |
| Viti vya pipettes | Vipande 56 |
| Kishikilia msalaba | Vipande 56 |
Raki ya kikapu cha kusafisha aina ya sindano yenye mlango wa kuunganisha
Pakia kushoto na kulia kwa kikapu cha moduli
Chomeka haraka njia ya kuingilia, safisha maji kutoka kwenye kikapu cha moduli hadi kwenye kila pua ya moduli ya sindano
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 190mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 190mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 494mm |
| Uzito Halisi | kg |