Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha sindano, Raki ya kikapu cha kusafisha sindano, Moduli ya sindano
Moduli iliyojumuishwa ina pipetti 28, vipande 8 vya chupa ya erlenmeyer/chupa/chupa ya ujazo/silinda ya kupimia, n.k.
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kipenyo cha kiolesura cha haraka | 32mm |
| Pua ya sindano | ф6mmxH220mm |
| Idadi ya nozeli | Vipande 36 |
| Viti vya pipettes | Vipande 28 |
| Kishikilia msalaba | Vipande 8 |
Raki ya kikapu cha kusafisha aina ya sindano yenye mlango wa kuunganisha
Pakia kushoto na kulia kwa kikapu cha moduli
Chomeka haraka njia ya kuingilia, safisha maji kutoka kwenye kikapu cha moduli hadi kwenye kila pua ya moduli ya sindano
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 255mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 190mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 493mm |
| Uzito Halisi | kg |