Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha sindano, Raki ya kikapu cha kusafisha sindano, Moduli ya sindano
Inaweza kusafisha pipette ya vipande 28, chupa za sampuli za vipande 28 na chupa ya erlenmeyer ya vipande 9, chupa, chupa ya ujazo, n.k.
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kipenyo cha kiolesura cha haraka | 32mm |
| Pua ya sindano | ф 2.5 mmxH110mm ф 4 mmxH160mm ф 6 mmxH220mm |
| Idadi ya nozeli | Vipande 65 |
| Viti vya pipettes | Vipande 28 |
| Kishikilia msalaba | Vipande 28 |
| Idadi ya wamiliki | Vipande 9 |
| Kuweka vipande vya chemchemi | Vipande 9 |
| Mipako ya wamiliki | PA |
Raki ya kikapu cha kusafisha aina ya sindano yenye mlango wa kuunganisha
Pakia kushoto na kulia kwa kikapu cha moduli
Chomeka haraka njia ya kuingilia, safisha maji kutoka kwenye kikapu cha moduli hadi kwenye kila pua ya moduli ya sindano
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 265mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 190mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 493mm |
| Uzito Halisi | Kilo 3 |