Wakati-1
Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha safu ya chini, Raki ya kikapu cha kusafisha safu ya chini, Kikapu cha moduli ya safu ya chini
Imewekwa kwenye mashine ya kuosha yenye safu moja, mbili au tatu, imewekwa katika moduli tofauti za sindano, vyombo vya glasi vya maabara vinavyoweza kutumika tena, kauri, plastiki, chuma cha pua na kadhalika.
| Nyenzo | 316LSchuma cha pua |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kizungushio cha shughuli | Nane |
| Kidhibiti cha nafasi | Mbili |
| Kiharusi cha kuvuta fremu ya kikapu kwa kusukuma | 550mm |
Chumba cha kusafisha cha kuingiza na kuvuta kwa mkono na cha kutolea nje
Pakia sehemu ya chini ya mashine ya kusafisha
Beba aina zote za trei za matundu na aina zote za vikapu vya kuingiza
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 79mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 529mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 546mm |
| Uzito Halisi | Kilo 2 |