Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha safu ya juu, Kikapu cha kusafisha safu ya kati, Raki ya kikapu cha kusafisha safu ya juu, Raki ya kikapu cha kusafisha safu ya kati, Kikapu cha moduli ya safu ya juu, Kikapu cha moduli ya safu ya kati
Imewekwa kwenye mashine ya kuosha yenye tabaka mbili au tatu, imewekwa kwenye moduli tofauti za sindano, vyombo vya glasi vya maabara vinavyoweza kutumika tena, kauri, plastiki, chuma cha pua na kadhalika.
| Nyenzo | 316LSchuma cha pua |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kizungushio cha shughuli | Sita |
| Kidhibiti cha nafasi | Mbili |
| Kitambua kikapu | Moja |
| Kiharusi cha kuvuta fremu ya kikapu kwa kusukuma | 550mm |
Mkono wa kunyunyizia unaozunguka uliojengewa ndani
Chumba cha kusafisha cha kuingiza na kuvuta kwa mkono na cha kutolea nje
Kubeba reli ya mwongozo ya chuma cha pua pande zote mbili
Chomeka haraka njia ya kuingilia maji, safisha maji kutoka nyuma ya mwongozo wa chumba hadi kila moduli ya sindano
Inaweza kuweka vikapu vinavyotumika kwa chupa safi za mdomo mpana
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 152mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 536mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 567mm |
| Uzito Halisi | Kilo 3.7 |