Wakati-1
Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha safu ya chini, Raki ya kikapu cha kusafisha safu ya chini, Kikapu cha moduli ya safu ya chini
Imewekwa kwenye mashine ya kuosha yenye safu moja, mbili au tatu, imewekwa katika moduli tofauti za sindano, vyombo vya glasi vya maabara vinavyoweza kutumika tena, kauri, plastiki, chuma cha pua na kadhalika.
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kizungushio cha shughuli | Nane |
| Kidhibiti cha nafasi | Mbili |
| Kiharusi cha kuvuta fremu ya kikapu kwa kusukuma | 550mm |
Imegawanywa katika tabaka mbili ili kupakia trei ya matundu
Mkono wa kunyunyizia unaozunguka uliojengewa ndani
Chumba cha kusafisha cha kuingiza na kuvuta kwa mkono na cha kutolea nje
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 226mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 529mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 569mm |
| Uzito Halisi | Kilo 5.6 |