Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha sindano, Raki ya kikapu cha kusafisha sindano, Moduli ya sindano
Hutumika kusafisha vyombo vya kioo vya maabara, kama vile chupa ya erlenmeyer, chupa ya pembetatu, chupa ya chini ya duara, chupa ya chini tambarare, chupa ya ujazo, na silinda ya kupimia.
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kipenyo cha kiolesura cha haraka | 32mm |
| Pua ya sindano | ф6mmxH230mm |
| Idadi ya nozeli | Vipande 10 |
| Kishikilia msalaba | Vipande 10 |
Raki ya kikapu cha kusafisha aina ya sindano yenye mlango wa kuunganisha
Pakia kushoto na kulia kwa kikapu cha moduli
Chomeka haraka njia ya kuingilia, safisha maji kutoka kwenye kikapu cha moduli hadi kwenye kila pua ya moduli ya sindano
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 179mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 240mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 505mm |
| Uzito Halisi | Kilo 1 |
Uthibitishaji
Hangzhou Xipingzhe Teknolojia ya Biolojia Co., Ltd
XPZ ni mtengenezaji anayeongoza wa mashine ya kuosha vyombo vya glasi ya maabara, iliyoko katika jiji la Hangzhou, mkoa wa Zhejiang, China. XPZ inataalamu katika utafiti, uzalishaji na biashara ya mashine ya kuosha vyombo vya glasi otomatiki ambayo hutumika kwa Bio-pharma, afya ya matibabu, mazingira ya ukaguzi wa ubora, ufuatiliaji wa chakula, na uwanja wa petrokemikali.
XPZ imejitolea kusaidia kutatua matatizo ya kila aina ya usafi. Sisi ndio wasambazaji wakuu wa mamlaka za ukaguzi za China na makampuni ya kemikali, wakati huo huo chapa ya XPZ imeenea katika nchi zingine nyingi, kama vile India, Uingereza, Urusi, Korea Kusini, Uganda, Ufilipino n.k., XPZ hutoa suluhisho jumuishi kulingana na mahitaji maalum, ikiwa ni pamoja na uteuzi wa bidhaa, mafunzo ya usakinishaji na uendeshaji n.k.
Tutakusanya faida zaidi za kibiashara ili kutoa bidhaa bunifu zenye ubora wa hali ya juu na huduma bora, ili kudumisha urafiki wetu wa muda mrefu.
Kiwanda cha XPZ

Maonyesho

