Nukuu za haraka na bora, washauri wenye ujuzi kukusaidia kuchagua suluhisho sahihi linalokidhi mahitaji yako yote, muda mfupi wa kizazi, kishikio cha ubora kinachowajibika na bidhaa na huduma za kipekee kwa ajili ya malipo na usafirishaji wa OEM Supply China UL Utx355b DC12V IP67 SMD2835 Injection LED Sign Moduli, Tunakukaribisha uangalie kitengo chetu cha utengenezaji na uangalie mbele kuunda uhusiano wa kibiashara unaokaribisha na watumiaji nyumbani kwako na nje ya nchi karibu na muda mrefu.
Nukuu za haraka na bora, washauri wenye ujuzi kukusaidia kuchagua suluhisho sahihi linalokidhi mahitaji yako yote, muda mfupi wa kizazi, huduma bora na bidhaa na huduma za kipekee kwa ajili ya malipo na usafirishaji wa bidhaa.Moduli ya LED ya China, Moduli ya Sindano, Tunaunda teknolojia mpya kila wakati ili kurahisisha uzalishaji, na kusambaza bidhaa zenye bei za ushindani na ubora wa hali ya juu! Kuridhika kwa wateja ndio kipaumbele chetu! Unaweza kuturuhusu kujua wazo lako la kutengeneza muundo wa kipekee kwa modeli yako mwenyewe ili kuzuia sehemu nyingi zinazofanana sokoni! Tutatoa huduma yetu bora ili kukidhi mahitaji yako yote! Hakikisha unawasiliana nasi mara moja!
Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha sindano, Raki ya kikapu cha kusafisha sindano, Moduli ya sindano
Hutumika kusafisha vyombo vya kioo vya maabara, kama vile chupa ya erlenmeyer, chupa ya pembetatu, chupa ya chini ya duara, chupa ya chini tambarare, chupa ya ujazo, na silinda ya kupimia.
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kipenyo cha kiolesura cha haraka | 32mm |
| Pua ya sindano | ф6mmxH220mm |
| Idadi ya nozeli | Vipande 8 |
| Idadi ya wamiliki | Vipande 8 |
| Kuweka vipande vya chemchemi | Vipande 8 |
| Mipako ya wamiliki | PA |
Raki ya kikapu cha kusafisha aina ya sindano yenye mlango wa kuunganisha
Pakia kushoto na kulia kwa kikapu cha moduli
Chomeka haraka njia ya kuingilia, safisha maji kutoka kwenye kikapu cha moduli hadi kwenye kila pua ya moduli ya sindano
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 253mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 140mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 488mm |
| Uzito Halisi | Kilo 0.9 |