Kupanda-F1
Kikapu cha kusafisha, Raki ya kikapu, Kikapu cha moduli,
Muundo wa safu mbili, unaofaa kwa moduli ya raki ya kikapu cha sindano na moduli ya raki ya kikapu isiyotumia sindano
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kitambua kikapu | Moja |
| Kiharusi cha kuvuta fremu ya kikapu kwa kusukuma | 550mm |
| Kipenyo cha kiolesura cha haraka | 32mm |
| Idadi ya moduli zinazoweza kupakiwa | Tabaka mbili |
| Idadi ya moduli za safu moja | Mbili |
Raki ya kikapu yenye muunganisho wa moduli
Chumba cha kusafisha cha kuingiza na kuvuta kwa mkono na cha kutolea nje
Imewekwa kwenye miongozo yote miwili ya chuma cha pua
Chomeka haraka njia ya kuingilia maji, safisha maji kutoka nyuma ya mwongozo wa chumba hadi kila moduli ya sindano
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 609 mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 619 mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 790 mm |
| Uzito Halisi | kg |