Kupanda-F1
Kikapu cha kusafisha sindano, Raki ya kikapu cha kusafisha sindano, Moduli ya sindano
Inatumika kusafisha Vikombe vya sampuli
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kipenyo cha kiolesura cha haraka | 32mm |
| Pua ya sindano | ф2.5mmxH110mm |
| Idadi ya nozeli | Vipande 88 |
| Kishikilia msalaba | Vipande 88 |
Raki ya kikapu cha kusafisha aina ya sindano yenye mlango wa kuunganisha
Pakia kushoto na kulia kwa kikapu cha moduli
Chomeka haraka njia ya kuingilia, safisha maji kutoka kwenye kikapu cha moduli hadi kwenye kila pua ya moduli ya sindano
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 170mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 558mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 352mm |
| Uzito Halisi | kg |