Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu kisichotumia sindano kusafisha
Inafaa kwa vyombo vya mdomo mpana, vikombe vya kupimia, n.k.
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Vibandiko vidogo vya chemchemi | 18 |
| Urefu | 105mm |
| Nafasi | 60mm |
| Vibandiko vikubwa vya chemchemi | 10 |
| Urefu | 175mm |
| Nafasi | 60mm |
Moduli ya kikapu
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 186mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 220mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 445mm |
| Uzito Halisi | kg |