Wakati-1
Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kikapu cha kusafisha safu ya chini, Raki ya kikapu cha kusafisha safu ya chini, Kikapu cha moduli ya safu ya chini
Imewekwa kwenye mashine ya kuosha yenye safu moja, mbili au tatu, imewekwa katika moduli tofauti za sindano, vyombo vya glasi vya maabara vinavyoweza kutumika tena, kauri, plastiki, chuma cha pua na kadhalika.
| Nyenzo | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kizungushio cha shughuli | Nane |
| Kidhibiti cha nafasi | Mbili |
| Kiharusi cha kuvuta fremu ya kikapu kwa kusukuma | 550mm |
Imegawanywa katika tabaka mbili ili kupakia trei ya matundu
Mkono wa kunyunyizia unaozunguka uliojengewa ndani
Chumba cha kusafisha cha kuingiza na kuvuta kwa mkono na cha kutolea nje
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 230mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 528mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 584mm |
| Uzito Halisi | Kilo 5.6 |
Uthibitishaji
Kampuni ya XPZ
Hangzhou Xipingzhe Teknolojia ya Biolojia Co., Ltd
XPZ ni mtengenezaji anayeongoza wa mashine ya kuosha vyombo vya glasi ya maabara, iliyoko katika jiji la Hangzhou, mkoa wa Zhejiang, China. XPZ inataalamu katika utafiti, uzalishaji na biashara ya mashine ya kuosha vyombo vya glasi otomatiki ambayo hutumika kwa Bio-pharma, afya ya matibabu, mazingira ya ukaguzi wa ubora, ufuatiliaji wa chakula, na uwanja wa petrokemikali.
XPZ imejitolea kusaidia kutatua matatizo ya kila aina ya usafi. Sisi ndio wasambazaji wakuu wa mamlaka za ukaguzi za China na makampuni ya kemikali, wakati huo huo chapa ya XPZ imeenea katika nchi zingine nyingi, kama vile India, Uingereza, Urusi, Korea Kusini, Uganda, Ufilipino n.k., XPZ hutoa suluhisho jumuishi kulingana na mahitaji maalum, ikiwa ni pamoja na uteuzi wa bidhaa, mafunzo ya usakinishaji na uendeshaji n.k.
Tutakusanya faida zaidi za kibiashara ili kutoa bidhaa bunifu zenye ubora wa hali ya juu na huduma bora, ili kudumisha urafiki wetu wa muda mrefu.
Kiwanda cha XPZ

Maonyesho

