.Mashine (Inafaa kwa mifano ya mashine)
Utukufu-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F2
Kikapu cha kusafisha safu ya juu, Kikapu cha kusafisha safu ya kati, Raki ya kikapu cha kusafisha safu ya juu, Raki ya kikapu cha kusafisha safu ya kati, Kikapu cha moduli ya safu ya juu, Kikapu cha moduli ya safu ya kati
Imewekwa kwenye mashine ya kuosha yenye tabaka mbili au tatu, imewekwa kwenye moduli tofauti za sindano, vyombo vya glasi vya maabara vinavyoweza kutumika tena, kauri, plastiki, chuma cha pua na kadhalika.
| Meteriki | Chuma cha pua cha lita 316 |
| Rangi | Chuma cha pua kisicho na matte |
| Kizungushio cha shughuli | Sita |
| Kidhibiti cha nafasi | Mbili |
| Kitambua kikapu | Moja |
| Kiharusi cha kuvuta fremu ya kikapu kwa kusukuma | 550mm |
Mkono wa kunyunyizia unaozunguka uliojengewa ndani
Chumba cha kusafisha cha kuingiza na kuvuta kwa mkono na cha kutolea nje
Kubeba reli ya mwongozo ya chuma cha pua pande zote mbili
Chomeka haraka njia ya kuingilia maji, safisha maji kutoka nyuma ya mwongozo wa chumba hadi kila moduli ya sindano
Inaweza kuweka vikapu vinavyotumika kwa chupa safi za mdomo mpana
| Vipimo vya nje, Urefu katika mm | 139mm |
| Vipimo vya nje, Upana katika mm | 529mm |
| Vipimo vya nje, Kina katika mm | 574mm |
| Uzito Halisi | Kilo 3.7 |
Uthibitishaji
Hangzhou Xipingzhe Teknolojia ya Biolojia Co., Ltd
XPZ ni mtengenezaji anayeongoza wa mashine ya kuosha vyombo vya glasi ya maabara, iliyoko katika jiji la Hangzhou, mkoa wa Zhejiang, China. XPZ inataalamu katika utafiti, uzalishaji na biashara ya mashine ya kuosha vyombo vya glasi otomatiki ambayo hutumika kwa Bio-pharma, afya ya matibabu, mazingira ya ukaguzi wa ubora, ufuatiliaji wa chakula, na uwanja wa petrokemikali.
XPZ imejitolea kusaidia kutatua matatizo ya kila aina ya usafi. Sisi ndio wasambazaji wakuu wa mamlaka za ukaguzi za China na makampuni ya kemikali, wakati huo huo chapa ya XPZ imeenea katika nchi zingine nyingi, kama vile India, Uingereza, Urusi, Korea Kusini, Uganda, Ufilipino n.k., XPZ hutoa suluhisho jumuishi kulingana na mahitaji maalum, ikiwa ni pamoja na uteuzi wa bidhaa, mafunzo ya usakinishaji na uendeshaji n.k.
Tutakusanya faida zaidi za kibiashara ili kutoa bidhaa bunifu zenye ubora wa hali ya juu na huduma bora, ili kudumisha urafiki wetu wa muda mrefu.
Kiwanda cha XPZ

Maonyesho

